reCAPTCHA v3 (7.x-1.0-alpha5) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Action
te: చర్య

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం
