reCAPTCHA v3 (7.x-1.0-alpha5) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Action
ta: செயல்

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Error message
ta: பிழை செய்தி
