Recline (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: Add a new file
ta: புதிய கோப்பைச் சேர்
