RecommenderGhost (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Images
ta: படங்கள்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்
