Record feature (7.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: Export
vi: Xuất

en: View
vi: Xem

en: n/a
vi: không có

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Role
vi: Vai trò

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Features
vi: Tính năng

en: Empty
vi: Trống

en: Permissions
vi: Quyền

en: Variables
vi: Các biến

en: New value
vi: Giá trị mới

en: Data
vi: Dữ liệu

en: and
vi: và

en: Revoked
vi: Bị hủy bỏ

en: above
vi: bên trên

en: Strongarm
vi: Thao tác với các giá trị mặc định

en: Idle
vi: Nghỉ
