Drupal Recruit (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Explanation or submission guidelines
ta: விளக்கம் அல்லது சமர்ப்பிப்பு வழிமுறைகள்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: edit
ta: மாற்று

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: %title has been deleted.
ta: %title அழிக்கப்பட்டது.

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: The date the node was posted.
ta: கணு பதியப்பட்ட தேதி.

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்
