Drupal Recruit (7.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: more
fil: marami pa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Active
fil: Aktibo

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name
