Drupal Recruit (7.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (59 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: user
vi: người dùng

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Explanation or submission guidelines
vi: Giải thích hoặc hướng dẫn cho bài biết

en: Disabled
vi: Tắt

en: Administration
vi: Quản lý

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: ID
vi: Mã

en: Are you sure you want to delete %title?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa %title?

en: Active
vi: Hoạt động

en: Contains
vi: Chứa

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Job
vi: Công việc

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Title:
vi: Tựa:

en: Applications
vi: Ứng dụng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full name
vi: Họ và tên

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: %title has been deleted.
vi: %title đã được xóa.

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Title (link)
vi: Tiêu đề (liên kết)

en: Title (no link)
vi: Tiêu đề (không liên kết)

en: Autocomplete text field
vi: Trường dữ liệu autocomplete

en: Application
vi: Ứng dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Create @name
vi: Tạo @name

en: Save and add another
vi: Lưu và tạo mới

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: The date the node was posted.
vi: Ngày khởi tạo node.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.

en: The date the node was most recently updated.
vi: Ngày nút được cập nhật gần nhất.

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Asc
vi: Tăng dần
