Drupal Recruit (7.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (27 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: user
te: వాడుకరి

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: more
te: మరిన్ని

en: Explanation or submission guidelines
te: వివరణ లేదా సమర్పణ మార్గదర్శకాలు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: view
te: వీక్షించు

en: Edit
te: మార్చు

en: Link
te: లింకు

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Title (link)
te: శీర్షిక (లంకె)

en: Title (no link)
te: శీర్షిక (లంకె లేకుండా)

en: - All -
te: - అన్ని -
