Recruiter (7.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (23 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Article
ml: ലേഖനം

en: view
ml: കാണുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Help
ml: സഹായം

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: None.
ml: ഒന്നുമില്ല.

en: Link color
ml: കണ്ണിയുടെ നിറം

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
