Recruiter (7.x-1.11) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Content
vi: Nội dung

en: Article
vi: Bài viết

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Link color
vi: Màu liên kết

en: Featured
vi: Tính năng

en: File system
vi: Hệ thống tập tin

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Installed %module module.
vi: Đã cài đặt module %module

en: Header top
vi: Đầu đề trên

en: Header bottom
vi: Đầu đề dưới

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Sidebar first
vi: Sidebar đầu tiên

en: Secondary menu
vi: Trình đơn phụ

en: Private file system path
vi: Đường dẫn của thư mục tập tin riêng

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.

en: Footer first column
vi: Cột đầu tiên ở phần chân trang web

en: Footer second column
vi: Cột thứ 2 ở phần chân

en: Footer third column
vi: Cột thứ 3 ở phần chân

en: Footer fourth column
vi: Cột thứ 4 ở phần chân

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Sidebar second
vi: Sidebar thứ hai

en: Triptych first
vi: Triptych đầu tiên

en: Triptych middle
vi: Triptych giữa

en: Triptych last
vi: Triptych cuối

en: Main background
vi: Màu nền phần nội dung chính

en: Sidebar background
vi: Màu nền thanh bên

en: Sidebar borders
vi: Đường viền thanh bên

en: Footer background
vi: Màu nền phần chân

en: Title and slogan
vi: Tiêu đề và khẩu hiệu

en: Upload an image to go with this article.
vi: Đính kèm một hình ảnh.
