Recruiter (7.x-1.8) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Featured
fil: Itinatampok

en: File system
fil: Sistema ng talaksan

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Installed %module module.
fil: Nainstala na ang modulong %module.

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Footer first column
fil: Unang haligi sa paanan

en: Footer second column
fil: Pangalawang haligi sa paanan

en: Footer third column
fil: Pangatlong haligi sa paanan

en: Footer fourth column
fil: Pang-apat na haligi sa paanan

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
