Recruiter (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (35 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Article
te: వ్యాసం

en: Last updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: view
te: వీక్షించు

en: File
te: ఫైల్

en: Date
te: తేదీ

en: Link
te: లింకు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Help
te: సహాయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Region
te: ప్రాంతం

en: User
te: వాడుకరి

en: Page
te: పేజీ

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Address
te: చిరునామా

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Languages
te: భాషలు

en: Features
te: విశేషాలు

en: None.
te: ఏమీలేదు.

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Title and slogan
te: శీర్షిక మరియు నినాదం
