Recruiter Features (7.x-1.0-rc3) - en to vi translation catalogue (77 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: user
vi: người dùng

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Audience
vi: Đối tượng

en: more
vi: thêm

en: Enabled
vi: Bật

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: File
vi: Tập tin

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: True
vi: Đúng

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Region
vi: Vùng

en: Mail
vi: Thư

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Roles
vi: Vai trò

en: Location
vi: Vị trí

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Last login
vi: Đăng nhập cuối

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Job
vi: Công việc

en: Role
vi: Vai trò

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Users
vi: Người dùng

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: Birthday
vi: Ngày sinh

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: author
vi: tác giả

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: User name
vi: Tên người dùng

en: flag
vi: đánh dấu

en: Photo
vi: Ảnh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Application
vi: Ứng dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Company name
vi: Tên công ty

en: Profile ID
vi: Mã hồ sơ

en: Workflow state
vi: Trạng thái luồng công việc

en: Education
vi: Giáo dục

en: Post date
vi: Ngày gửi bài

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Content pane
vi: Khung nội dung

en: Submitted on %date
vi: Gửi vào %date

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
