Recruiter Features (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (56 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: user
cy: defnyddiwr

en: Request new password via e-mail.
cy: Gofyn am gyfrinair newydd drwy e-bost

en: E-mail
cy: E-bost

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Type
cy: Math

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: more
cy: mwy

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Last updated
cy: Diweddarwyd diwethaf

en: File
cy: Ffeil

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: Link
cy: Dolen

en: Name
cy: Enw

en: True
cy: Gwir

en: Region
cy: Rhanbarth

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Location
cy: Lleoliad

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Last login
cy: Mewngofnod diwethaf

en: Phone
cy: ffôn

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Last name
cy: Cyfenw

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Profile
cy: Proffil

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: Attachments
cy: Atodiadau

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Member for
cy: Aelod o

en: Request new password
cy: Gofyn am gyfrinair newydd

en: Languages
cy: Ieithoedd

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: Apply
cy: Ceisio

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: Post date
cy: Dyddiad cofnod

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen
