Recruiter Features (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (59 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: user
ta: பயனர்

en: Request new password via e-mail.
ta: மின்னஞ்சல் வாயிலாக புதிய குறிச்சொல் கேள்.

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Audience
ta: பார்வையாளர்கள்

en: more
ta: மேலும்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: File
ta: கோப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: True
ta: சரி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Region
ta: பகுதி

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Location
ta: இடம்

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
