Recruiter Features (7.x-1.3) - en to gu translation catalogue (50 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: user
gu: ઉપભોક્તા

en: Request new password via e-mail.
gu: ઈ-મેલ દ્વરા નવા ગુપ્ત શબ્દ માટે વિનંતી કરો

en: E-mail
gu: ઈમેલ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Email address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામુ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Audience
gu: પ્રેક્ષક

en: more
gu: વધુ

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Last updated
gu: સુધાર્યુ

en: view
gu: જુઓ

en: Date
gu: તારીખ

en: Link
gu: કડી

en: Name
gu: નામ

en: Label
gu: શિર્ષક

en: True
gu: સાચું

en: Region
gu: ક્ષેત્ર

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Mail
gu: મેઇલ

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Location
gu: સ્થાન

en: Last login
gu: છેલ્લાે પ્રવેશ

en: Role
gu: હોદો

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Languages
gu: ભાષાઓ

en: author
gu: લેખક

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: User name
gu: વપરાશકર્તાનુ નામ

en: Unpublished
gu: અપ્રકાશિત

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: « first
gu: પ્રથમ

en: User account
gu: વપરાશકર્તાનું ખાતુ

en: Author uid
gu: લેખક યુઆઈડી
