Recruiter Features (7.x-1.3) - en to mr translation catalogue (56 entries)

en: Title
mr: शीर्षक

en: Body
mr: मुख्य

en: user
mr: सदस्य

en: Request new password via e-mail.
mr: नवीन संकेताक्षर विरोपाद्वारे मिळावा यासाठी विनंती करा.

en: E-mail
mr: विरोप (E-mail)

en: Delete
mr: मिटवा

en: Operations
mr: कृती

en: Content
mr: साहित्य

en: Username
mr: सदस्यनाम

en: Email address
mr: ईमेल पत्ता

en: Type
mr: प्रकार

en: Author
mr: लेखक

en: Cancel
mr: रद्द

en: Description
mr: अधिक माहिती

en: Language
mr: भाषा

en: Audience
mr: प्रेक्षक

en: more
mr: आणखी

en: Enabled
mr: समर्थ

en: view
mr: दाखवा

en: File
mr: फाईल

en: Date
mr: दिनांक

en: Reset
mr: पुर्ववत

en: Link
mr: दुवा

en: Name
mr: नाव

en: Label
mr: खूणचिठ्ठी

en: True
mr: सत्य

en: Summary
mr: संक्षेप

en: Region
mr: क्षेत्र

en: Updated
mr: सुधारित

en: Mail
mr: ईमेल

en: User
mr: सदस्य

en: Email
mr: ईमेल

en: Contact
mr: संपर्क

en: Created
mr: प्रकाशन

en: All
mr: सर्व

en: Active
mr: सक्रिय

en: Block
mr: भाग

en: Page
mr: पान

en: Roles
mr: वर्तनमर्यादा

en: Published
mr: प्रकाशित

en: Location
mr: स्थळ

en: Phone
mr: दूरध्वनी

en: Address
mr: पत्ता

en: State
mr: राज्य

en: Log in
mr: येण्याची नोंद

en: Sort by
mr: क्रमवारी नुसार लावा

en: ‹ previous
mr: ‹ मागे

en: next ›
mr: पुढे ›

en: Member for
mr: च्यासाठी सभासद

en: Request new password
mr: नवीन संकेताक्षरासाठी विनंती करा.

en: Languages
mr: भाषा

en: Log out
mr: लॉग आऊट

en: Unpublished
mr: अप्रकाशित

en: « first
mr: « प्रथम

en: last »
mr: अंतिम »

en: - Any -
mr: - काहीही -
