RedHen CRM (7.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (73 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Private
vi: Riêng tư

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: more
vi: thêm

en: Enabled
vi: Bật

en: error
vi: lỗi

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Link
vi: Liên kết

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: User
vi: Người dùng

en: action
vi: hành động

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Sent email to %recipient
vi: Gửi email đến %recipient

en: Unable to send email to %recipient
vi: Không thể gửi email đến %recipient

en: The subject of the message.
vi: Chủ đề của thông điệp.

en: Are you sure you want to delete %title?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa %title?

en: Active
vi: Hoạt động

en: Contacts
vi: Liên lạc

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Score
vi: Điểm

en: Load
vi: Nạp

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Note
vi: Ghi chú

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Labels
vi: Nhãn

en: Change
vi: Thay đổi

en: %title has been deleted.
vi: %title đã được xóa.

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Unlink
vi: Bỏ liên kết

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Registration
vi: Đăng ký

en: Primary
vi: Chính

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Create new
vi: Tạo mới

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Connection
vi: Kết nối

en: Render
vi: Trình bày

en: The message that should be sent. You may include placeholders like [node:title], [user:name], and [comment:body] to represent data that will be different each time message is sent. Not all placeholders will be available in all contexts.
vi: Thông báo sẽ gửi. Có thể sử dụng các chuỗi thay thế như [node:title], [user:name] và [comment:body] để trình bày các nội dung liên quan tới dữ liệu. Tùy vào hoàn cảnh mà các chuỗi thay thế này sẽ có hoặc không có tác dụng.

en: Connections
vi: Kết nối

en: Asc
vi: Tăng dần
