RedHen CRM (7.x-1.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (28 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: more
fil: marami pa

en: Enabled
fil: Gumagana

en: error
fil: mali

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Active
fil: Aktibo

en: Comment
fil: Puna

en: Filters
fil: Mga salaan
