RedHen CRM (7.x-1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (50 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: error
ta: பிழை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: action
ta: நடவடிக்கை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Sent email to %recipient
ta: %recipient க்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டது

en: Unable to send email to %recipient
ta: %recipient க்கு மின்னஞ்சல் அனுப்ப முடியவில்லை

en: The subject of the message.
ta: மின்னஞ்சலின் பொருள்

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Comment
ta: கருத்து

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: N/A
ta: இல்

en: Load
ta: ஏற்று

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Source
ta: மூலம்

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: %title has been deleted.
ta: %title அழிக்கப்பட்டது.

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Any
ta: ஏதும்
