RedHen CRM (7.x-1.10) - en to te translation catalogue (45 entries)

en: Body
te: వివరము

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Email settings
te: ఈమెయిలు అమరికలు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: error
te: సమస్య

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: view
te: వీక్షించు

en: Edit
te: మార్చు

en: Message
te: సందేశం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: User
te: వాడుకరి

en: action
te: చర్య

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: Change
te: మార్చు

en: Source
te: మూలం

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Skip
te: వదిలివేయి

en: Structure
te: నిర్మాణం
