RedHen CRM (7.x-1.12) - en to gu translation catalogue (45 entries)

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Email address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામુ

en: Private
gu: ખાનગી

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: Subject
gu: વિષય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Email settings
gu: ઇ-મેઇલ સેટિંગ્સ

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: error
gu: ભુલ

en: Content types
gu: સામગ્રી પ્રકાર

en: view
gu: જુઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Message
gu: સંદેશ

en: Link
gu: કડી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Label
gu: શિર્ષક

en: True
gu: સાચું

en: False
gu: ખોટું

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: View
gu: જુઓ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: action
gu: ક્રિયા

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: Active
gu: સક્રિય

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Change
gu: ફેરફાર

en: Activity
gu: પ્રવૃત્તિ

en: Permissions
gu: પરવાનગીઓ

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: About
gu: વિશે

en: contact
gu: સંપર્ક

en: Contact fields
gu: સંપર્ક ક્ષેત્રો
