RedHen CRM Demo (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Type
ta: வகை

en: Message
ta: செய்தி

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்
