RedHen Donation (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Author
te: రచయిత

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Other
te: ఇతర

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి
