RedHen Donation (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Author
vi: Tác giả

en: Enable
vi: Bật

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: None
vi: Không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: Load
vi: Nạp

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Amount
vi: Số lượng

en: Frequency
vi: Tần suất

en: Other
vi: Khác

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Transaction
vi: Giao dịch

en: Billing address
vi: Địa chỉ thanh toán

en: Payment method
vi: Phương thức thanh toán

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Received
vi: Đã nhận được

en: Order ID
vi: ID đơn hàng

en: "%mail" is not a valid email address
vi: Địa chỉ thư "%mail" không hợp lệ.

en: Campaign
vi: Chiến dịch

en: Scheduling
vi: Lên lịch sao lưu

en: Recurring
vi: Lặp lại

en: Confirmation message
vi: Thông báo xác nhận

en: Confirmation page
vi: Trang xác nhận
