RedHen Lead (7.x-1.0-alpha2) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Label
ml: അടയാളം

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക
