RedHen Lead (7.x-1.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Updated
fil: Nabago

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: Configure block
fil: Ayusin ang mga tipak

en: Contact settings
fil: Pagtatakda ng pakikipag-ugnay
