RedHen Lead (7.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Contact settings
ta: தொடர்பு அமைவுகள்

en: The e-mail address %mail is not valid.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %mail முறையற்றது.

en: Action type
ta: செயலின் வகை
