RedHen Lead (7.x-1.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Label
vi: Nhãn

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: New window
vi: Cửa sổ mới

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Configure block
vi: Cấu hình khối nội dung

en: Same window
vi: Cùng cửa sổ

en: Contact settings
vi: Cài đặt liên hệ

en: The e-mail address %mail is not valid.
vi: Địa chỉ thư điện tử %mail không hợp lệ.

en: Action type
vi: Loại thao tác
