RedHen Membership (7.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: view
vi: xem

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: State
vi: Bang

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: Note
vi: Ghi chú

en: Expiration Date
vi: Ngày hết hạn

en: Expiration date
vi: Ngày hết hạn

en: Expired
vi: Hết hạn
