RedHen Raiser (7.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Comments
vi: Bình luận

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Links
vi: Các liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Text
vi: Văn bản

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Page
vi: Trang

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: Price
vi: Giá

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Address
vi: Địa chỉ

en: General
vi: Tổng quát

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Story
vi: Truyện

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Campaigns
vi: Chiến dịch

en: Campaign
vi: Chiến dịch

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: Second sidebar
vi: Sidebar thứ hai

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Progress
vi: Tiến hành

en: Navigation bar
vi: Thanh điều hướng

en: User menu
vi: Trình đơn của Người dùng

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Branding
vi: Thương hiệu

en: Management
vi: Quản lý
