RedHen Raiser (7.x-1.12) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Comments
fil: Mga puna

en: Help
fil: Tulong

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Comment
fil: Puna

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Story
fil: Istorya

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: User menu
fil: Menu ng tagagamit

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Management
fil: Pamamahala
