RedHen Raiser (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Image
ta: படம்

en: Help
ta: உதவி

en: Text
ta: உரை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Comment
ta: கருத்து

en: General
ta: பொது

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Story
ta: கதை

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
