RedHen Raiser (7.x-1.4) - en to cy translation catalogue (24 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Links
cy: Dolenni

en: Image
cy: Delwedd

en: Help
cy: Cymorth

en: Text
cy: Testun

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Comment
cy: Sylw

en: Start Date
cy: Dyddiad cychwyn

en: Price
cy: Pris

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: General
cy: Cyffredinol

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: Story
cy: Stori

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
