Redirect (7.x-1.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (24 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: List
cy: Rhestr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Language
cy: Iaith

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Save
cy: Cadw

en: Page
cy: Tudalen

en: Never
cy: Byth

en: To
cy: I

en: From
cy: Gan

en: Source URL
cy: Ffynhonnell yr URL

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: Delete link
cy: Dileu dolen

en: Filter the view to the currently logged in user.
cy: Hidlo gwelediad y defnyddiwr sydd wedi mewngofnodi ar hyn o bryd.

en: Edit link
cy: Golygu dolen
