Redirect (7.x-1.0-rc2) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: user
ta: பயனர்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Language
ta: மொழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Never
ta: இல்லை

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Current user
ta: தற்போதைய பயனர்

en: All languages
ta: எல்லா மொழிகள்
