Redirect (7.x-1.0-rc3) - en to fil translation catalogue (25 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Language
fil: Wika

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Page
fil: Pahina

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Filter
fil: Salain

en: Deleted
fil: Tinanggal

en: All languages
fil: Lahat ng wika
