Redirect (7.x-1.0-rc4) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Language
ta: மொழி

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Advanced options
ta: உயர்தர தெரிவுகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Update options
ta: இற்றைப்படுத்தல் தெரிவுகள்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை
