Redis Watchdog (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: User
ta: பயனர்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: View events that have recently been logged.
ta: கடைசியாக விபரமாக்கப்பட்ட நிகழ்வுகளை பார்.
