Redis Logging (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Message
fil: Mensahe

en: Configure
fil: Ayusin

en: Performance
fil: Pagsasakatuparan

en: View events that have recently been logged.
fil: Tingnan ang mga kaganapang kamakailan-lamang nailagda.
