Redmine synchronization (7.x-2.10-beta1) - en to ml translation catalogue (19 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Selected
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Database name
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ പേര്
