Redmine synchronization (7.x-2.10-beta1) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Project
ta: திட்டம்

en: Date
ta: தேதி

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Add new
ta: புதிதை சேர்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: User
ta: பயனர்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Host
ta: புரவலன்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Tracker
ta: கண்காணிப்பான்

en: comments
ta: கருத்துகள்

en: Database name
ta: தரவுதள பெயர்

en: Port
ta: துறை

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Forums
ta: உரையாடல்கள்

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -
