Redmine synchronization (7.x-2.10-beta1) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Public
vi: Công cộng

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: Project
vi: Công trình

en: Date
vi: Ngày tháng

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Add new
vi: Thêm mới

en: Modules
vi: Mô-đun

en: n/a
vi: không có

en: User
vi: Người dùng

en: Files
vi: Các tập tin

en: hours
vi: giờ

en: Selected
vi: Được chọn

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: Users
vi: Người dùng

en: Database name
vi: Tên cơ sở dữ liệu

en: Port
vi: Cổng

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: Hours
vi: Giờ

en: Forums
vi: Diễn đàn

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Documents
vi: Tài liệu

en: News
vi: Tin tức

en: Synchronization
vi: Đồng bộ

en: Identifier
vi: Định danh

en: - Select -
vi: - Chọn -
