Redmine synchronization (7.x-2.10-rc1) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Date
ta: திகதி

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Database name
ta: தரவுத்தள பெயர்
