Redmine synchronization (7.x-2.10-rc2) - en to fil translation catalogue (22 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: Date
fil: Petsa

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Modules
fil: Mga modulo

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Database name
fil: Pangalan ng database

en: Forums
fil: Mga pagpupulong

en: - Select -
fil: - Pumili -
