(Entity)Reference Field Synchronization (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: error
ta: பிழை

en: Node
ta: கணு

en: Entity
ta: உருப்படி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Entity reference
ta: உருப்படி மேற்கோள்
