References (7.x-2.1) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: none
ta: இல்லை

en: Default
ta: இயல்பான

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
