References (7.x-2.3) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: none
vi: không có

en: Node ID
vi: ID node

en: Default
vi: Mặc định

en: User ID
vi: ID người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: View arguments
vi: Tham số View

en: Fields
vi: Các trường

en: Contains
vi: Chứa

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Node reference
vi: Tham chiếu node

en: Content types that can be referenced
vi: Những kiểu nội dung có thể được tham khảo đến

en: Provide a comma separated list of arguments to pass to the view.
vi: Cung cấp danh sách, phân cách với dấu phẩy, các tham số truyền vào view.

en: Title (link)
vi: Tiêu đề (liên kết)

en: Title (no link)
vi: Tiêu đề (không liên kết)

en: Autocomplete text field
vi: Trường dữ liệu autocomplete

en: Node Reference
vi: Tham Chiếu Node

en: Defines a field type for referencing one node from another.
vi: Định nghĩa kiểu trường dữ liệu để tham chiếu một node từ một node khác.

en: User reference
vi: Tham chiếu người dùng

en: User roles that can be referenced
vi: Những vai trò người dùng có thể được tham chiếu.

en: User status that can be referenced
vi: Tình trạng người dùng có thể được tham chiếu

en: User Reference
vi: Tham chiếu người dùng

en: Defines a field type for referencing a user from a node.
vi: Địng nghĩa một kiểu trường để tham chiếu đến người dùng từ một node.

en: Usage
vi: Sử dụng

en: About
vi: Giới thiệu

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: View used to select the nodes
vi: View được sử dụng để chọn các node.

en: %name: this post can't be referenced.
vi: %name: bài viết này không thể được tham chiếu.

en: %name: found no valid post with that title.
vi: %name: không tìm thấy bài gửi hợp lệ cho tiêu đề này.

en: View used to select the users
vi: View được sử dụng để chọn ra các người dùng

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: View mode: %mode
vi: Chế độ xem: %mode
