Reform (7.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (6 entries)

en: Help text
vi: Văn bản trợ giúp

en: Label
vi: Nhãn

en: Maximum length
vi: Độ dài tối đa

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
vi: Địa chỉ thư điện tử của bạn. Tất cả thư điện tử của hệ thống sẽ được gửi đến địa chỉ thư điện tử này. Địa chỉ thư điện tử sẽ không được phổ biến ra ngoài và chỉ được sử dụng nếu bạn muốn nhận mật khẩu mới, nhận tin tức hoặc thông báo qua thư điện tử.

en: Enter your @s username.
vi: Hãy điền tên đăng nhập ở @s của bạn.

en: Enter the password that accompanies your username.
vi: Điền mật khẩu đi kèm với tên đăng nhập.
